Mae'r frostio menyn cnau cnau siocled hwn yn gyflym ac yn hawdd, ac mae'n wych ar gacen neu gwisgoedd gwyn, melyn neu siocled.
Beth fyddwch chi ei angen
- 1/2 cwpan menyn cnau daear hufennog
- 1/3 cwpan powdwr coco heb ei ladd
- 2 3/4 cwpan o siwgr melysion
- 1/4 llwy de halen
- 1 darn llwy de fanilla
- 5 i 7 llwy fwrdd
- hufen ysgafn neu laeth anweddedig
Sut i'w Gwneud
- Mewn powlen gymysgu, taro menyn cnau cnau a choco gyda'i gilydd nes eu bod yn llyfn ac wedi'u cymysgu'n dda.
- Curo'n raddol yn siwgr, halen, fanila, a digon o laeth hufen ysgafn neu wedi'i anweddu i wneud y rhew yn gyson cysondeb da.
Yn gwneud rew ddigon i rew cacen daflen neu gacen 2 haen.
Efallai y byddwch hefyd yn hoffi
Frostio Caws Hufen Ffresog Caramel
| Canllawiau Maethol (fesul gwasanaeth) | |
|---|---|
| Calorïau | 137 |
| Cyfanswm Fat | 5 g |
| Braster Dirlawn | 2 g |
| Braster annirlawn | 2 g |
| Cholesterol | 5 mg |
| Sodiwm | 50 mg |
| Carbohydradau | 22 g |
| Fiber Dietegol | 1 g |
| Protein | 2 g |