Rysáit Saws Foyot
Mae Saws Foyot yn amrywiad ar y saws Béarnaise clasurol a wneir trwy ychwanegu gwydredd cig ( glace de viande ), gostyngiad sylweddol o stoc brown, i'r Béarnaise sylfaenol. Mae hyn yn rhoi blas dwfn a chigiog i'r saws sy'n ategu tangineb y Béarnaise.
Fel Béarnaise, mae'r Saws Foyot fel arfer yn cael ei weini â steak wedi'i grilio , ond gallwch ei weini gydag unrhyw beth sydd wedi'i grilio, hyd yn oed pysgod neu lysiau.
Beth fyddwch chi ei angen
- 1 peint
- Saws Béarnaise
- 2 lwy fwrdd
- gwydredd cig
Sut i'w Gwneud
- Mewn sosban fach, cynheswch y gwydredd cig yn fyr dros wres isel nes ei fod yn toddi.
- Trowch y gwydredd cig i mewn i saint Béarnaise 1 peint. Gwasanaethwch ar unwaith.
| Canllawiau Maethol (fesul gwasanaeth) | |
|---|---|
| Calorïau | 27 |
| Cyfanswm Fat | 0 g |
| Braster Dirlawn | 0 g |
| Braster annirlawn | 0 g |
| Cholesterol | 0 mg |
| Sodiwm | 337 mg |
| Carbohydradau | 7 g |
| Fiber Dietegol | 0 g |
| Protein | 0 g |