Mae'r hufen trwm yn darparu'r braster ar gyfer y rysáit cacen hufen hon.
Llenwch a rhewwch y gacen gyda'ch hoff frostio , neu lenwi coch lemon neu lenwi jam a rhew gyda rhew hufenog.
Beth fyddwch chi ei angen
- 2 wy
- 1 cwpan siwgr
- 1 2/3 cwpan o flawd pwrpasol wedi'i ryddhau
- 2 1/2 llwy de o bowdwr pobi
- 3/4 llwy de o halen
- 1 cwpan hufen trwm (35% o fraster menyn)
- 1 llwy de fanilla
Sut i'w Gwneud
- Rhowch wyau hyd nes 5 munud o liw a lemwn gyda chymysgydd trydan ar gyflymder uchel; yn guro'n raddol mewn siwgr.
- Gosodwch y cynhwysion sych at ei gilydd. Cychwynnwch mewn cynhwysion sych wedi'u saethu yn ail gyda'r hufen a'r fanila. Beat yn dda.
- Lledaenu batter mewn 2 sosban cacen o 8 modfedd wedi'i haenu a'i ffynnu.
- Pobwch yn 350 F am 25 i 30 munud, neu hyd nes y bydd dewis pren neu brofwr cacen wedi'i fewnosod yn y ganolfan yn dod allan yn lân.
- Arllwyswch yn y pansi ar rac am 10 munud cyn eu tynnu o'r pans.
| Canllawiau Maethol (fesul gwasanaeth) | |
|---|---|
| Calorïau | 136 |
| Cyfanswm Fat | 7 g |
| Braster Dirlawn | 4 g |
| Braster annirlawn | 2 g |
| Cholesterol | 43 mg |
| Sodiwm | 178 mg |
| Carbohydradau | 17 g |
| Fiber Dietegol | 0 g |
| Protein | 2 g |