Mae'r Witch Hunt yn cael ei enwi o'r fath oherwydd mae cuddio Strega (Eidalaidd am wrach ) yn y diod, a'r hyn sy'n fwyaf pleserus am y diod hwn yw ei fod yn ffordd ddymunol a gwyneb i fwynhau Scotch.
Mae ganddo gyffyrddiad o soffistigedigrwydd gyda'r wisgi a'r vermouth, ond mae wedi ei droi â lemonêd a llysiau a chaiff ei weini dros iâ, gan ei gwneud yn rhyddhad llawn adfywiol, llawn diddorol.
Beth fyddwch chi ei angen
- 1 onsg o wisgi Scotch
- 1/2 unsain
- fferm sych
- 1/4 ons
- Strega llysiau llysieuol
Sut i'w Gwneud
- Adeiladu mewn gwydr hen ffasiwn 3/4 llawn o iâ wedi'i falu .
- Stir .
| Canllawiau Maethol (fesul gwasanaeth) | |
|---|---|
| Calorïau | 143 |
| Cyfanswm Fat | 0 g |
| Braster Dirlawn | 0 g |
| Braster annirlawn | 0 g |
| Cholesterol | 0 mg |
| Sodiwm | 1 mg |
| Carbohydradau | 14 g |
| Fiber Dietegol | 2 g |
| Protein | 2 g |