Mae'r Sparkle Ffrengig yn cynnwys Vodka Arflas Chambord, sy'n union yr hyn y mae'n ei swnio - holl flas y gwirod mafon duon poblogaidd gyda goleuni fodca. Mae'n opsiwn gwych i gael blas anhygoel o Chambord mewn unrhyw coctel fodca lle gallai fod yn addas.
Mae'r coctel hwn yn cymryd y syniad hwnnw o amnewid bron yn llythrennol. Mae'n debyg i Champagne a Chambord a fodca a Champagne. Rydych chi'n cael blas y cyn ac aerrwydd yr olaf gyda chyffwrdd o neithdar mango i felysu pethau ychydig. Mae'n ddiod hyfryd a gynlluniwyd ar gyfer achlysuron sydd wedi'u creu o ddifrif; er ei holl ysbwriel soffistigedig, fe gewch chi'r boddhad cyfrinachol o wybod mai hwn yw un o'r diodydd hawsaf i gynhyrfu.
Beth fyddwch chi ei angen
- 1 ons
- Vodca ar Wisgoedd Chambord (neu fodca mafon arall)
- 1 ons
- Champagne
- 2 ons
- neithdar mango
- Garnish: sleis mango
Sut i'w Gwneud
- Siacwch fodca a neithdar mango gyda rhew
- Cuddiwch i mewn i wydr coctel oer.
- Top gyda champagne.
- Garnish gyda sleis mango a mafon du.
Rysáit cwrteisi: Chambord
| Canllawiau Maethol (fesul gwasanaeth) | |
|---|---|
| Calorïau | 192 |
| Cyfanswm Fat | 2 g |
| Braster Dirlawn | 0 g |
| Braster annirlawn | 1 g |
| Cholesterol | 0 mg |
| Sodiwm | 15 mg |
| Carbohydradau | 20 g |
| Fiber Dietegol | 9 g |
| Protein | 12 g |