Dyma fy hoff gyfuniad saws tartar ar gyfer berdys neu bysgod wedi'u ffrio. Os nad oes gennych cornichons, defnyddiwch ficl swn wedi'i dorri.
Beth fyddwch chi ei angen
- 1/2 cwpan mayonnaise
- Picl 1 1/2 llwy fwrdd (sour, wedi'i dorri'n fân neu cornichons)
- 1 llwy fwrdd
- sudd lemwn
- 1 capers llwy de (wedi'i dorri)
- 2 llwy de fwstard (grawnog neu fwstard gourmet da)
- 1 pinsiwch halen
- 1 piniwch pupur du (ffres newydd)
Sut i'w Gwneud
- Cyfuno'r holl gynhwysion a chymysgu'n dda.
- Rhowch gynhwysydd, gorchuddiwch, ac oergell tan amser gwasanaethu.
| Canllawiau Maethol (fesul gwasanaeth) | |
|---|---|
| Calorïau | 153 |
| Cyfanswm Fat | 17 g |
| Braster Dirlawn | 3 g |
| Braster annirlawn | 4 g |
| Cholesterol | 9 mg |
| Sodiwm | 259 mg |
| Carbohydradau | 1 g |
| Fiber Dietegol | 0 g |
| Protein | 0 g |