Mae'r candy hwn wedi'i wneud gyda chracers graham, siwgr brown a menyn.
Beth fyddwch chi ei angen
- 20 i 24 crack graham
- 1 cwpan menyn
- 1 cwpan siwgr brown golau (llawn)
- 1 cwpan pecans wedi'u torri
Sut i'w Gwneud
- Cynhesu'r popty i 350 F.
- Llinellwch olwyn rolio jeli 15x10x1-modfedd gyda chracers graham. Dewch â menyn a siwgr i ferw treigl; berwi 2 funud. Tynnwch o'r gwres. Pan fyddwch yn bubblio, ychwanegu pecans wedi'u torri.
- Llwy dros gracwyr graham. Gwisgwch sgwariau pralin am 10 munud.
- Oeri ychydig; Torri candy pralin i mewn i sgwariau 1 modfedd.
Efallai y byddwch hefyd yn hoffi
| Canllawiau Maethol (fesul gwasanaeth) | |
|---|---|
| Calorïau | 76 |
| Cyfanswm Fat | 4 g |
| Braster Dirlawn | 2 g |
| Braster annirlawn | 1 g |
| Cholesterol | 10 mg |
| Sodiwm | 29 mg |
| Carbohydradau | 9 g |
| Fiber Dietegol | 0 g |
| Protein | 0 g |