Mae winwnsod carameliedig yn gwneud y stêcs hynafol hyn yn arbennig o arbennig. Gweinwch y stêc hyn gyda salad gwyrdd a reis neu datws wedi'u pobi ar gyfer pryd teuluol gwych.
Beth fyddwch chi ei angen
- 2 llwy de o olew olewydd
- 2 llwy de o fenyn
- 2 winwnsyn canolig (melyn neu melys, wedi'i haneru hyd yn ochr ac wedi'i sleisio'n denau)
- halen i flasu
- pupur du i flasu
- Stêc stribed gwyllt 2 i 4 (neu chops neu ffiledau, tua 1 modfedd o drwch)
- 1 neu 2 ewin garlleg (torri mewn hanner)
- 2 i 3 llwy de o olew olewydd
Sut i'w Gwneud
1. Mewn sgilt, gwreswch olew olewydd a menyn dros wres canolig. Ychwanegwch winwns a choginio, gan droi'n aml, hyd yn oed yn frown, tua 20 i 30 munud.
2. Catenen gril neu skilt mawr gydag olew olewydd; lle dros wres canolig-uchel. Rhwbiwch stêc gydag ochr chwith yr garlleg a chwistrellu halen a phupur Cogiwch y stêcs am tua 2 i 3 munud ar bob ochr, neu hyd nes y gwneir y dymuniad.
3. Gweini llysiau ar wely denau o winwns carameliedig a chwistrellu gyda mwy o linynnau o'r winwns carameliedig.
Efallai y byddwch hefyd yn hoffi
Torrynnau Veal gyda Saws Marsala Hufen
| Canllawiau Maethol (fesul gwasanaeth) | |
|---|---|
| Calorïau | 341 |
| Cyfanswm Fat | 19 g |
| Braster Dirlawn | 6 g |
| Braster annirlawn | 9 g |
| Cholesterol | 72 mg |
| Sodiwm | 138 mg |
| Carbohydradau | 20 g |
| Fiber Dietegol | 2 g |
| Protein | 24 g |