Mae Saws Choron yn amrywiad ar y saws Béarnaise clasurol a wneir trwy ychwanegu past tomato i'r Béarnaise sylfaenol. Fel Béarnaise, mae'r Saws Choron fel arfer yn cael ei weini â steak wedi'i grilio.
Beth fyddwch chi ei angen
- 1 peint
- Saws Béarnaise
- 2 llwy fwrdd tomato past
Sut i'w Gwneud
- Cliciwch y past tomato i mewn i saint Béarnaise 1 peint 1-pint. Gwasanaethwch ar unwaith.
| Canllawiau Maethol (fesul gwasanaeth) | |
|---|---|
| Calorïau | 30 |
| Cyfanswm Fat | 0 g |
| Braster Dirlawn | 0 g |
| Braster annirlawn | 0 g |
| Cholesterol | 0 mg |
| Sodiwm | 339 mg |
| Carbohydradau | 7 g |
| Fiber Dietegol | 0 g |
| Protein | 0 g |